Meðaltöl leikmanna á einu tímabili (lágmörk ekki notuð)
Raðið tölfræði með því að smella á dálknafnHeildartölur | Meðaltöl
| # | NAFN | ALD | FÉLAG | TÍMABIL | LEI | MÍN | SH | SR | SK% | 2H | 2R | 2S% | 3H | 3R | 3S% | VH | VR | VT% | SF | VF | HF | STÐ | VI | STL | TAP | VS | FRL | STIG |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1. | Abby Beeman | 25 | Grindavík | 2026-2027 | 6 | 34,5 | 8,0 | 15,5 | 51,6% | 6,0 | 9,8 | 61,0% | 2,0 | 5,7 | 35,3% | 3,2 | 4,7 | 67,9% | 1,8 | 4,8 | 6,7 | 11,3 | 1,7 | 2,67 | 3,83 | 0,50 | 29,5 | 21,2 |
| 2. | Jada Guinn | 26 | Haukar | 2026-2027 | 6 | 32,9 | 7,5 | 13,3 | 56,3% | 7,3 | 11,3 | 64,7% | 0,2 | 2,0 | 8,3% | 4,2 | 5,3 | 78,1% | 3,7 | 5,2 | 8,8 | 7,3 | 1,3 | 2,67 | 2,50 | 0,17 | 28,8 | 19,3 |
| 3. | Brittanny Dinkins | 32 | Njarðvík | 2026-2027 | 6 | 32,8 | 9,7 | 19,5 | 49,6% | 7,2 | 12,8 | 55,8% | 2,5 | 6,7 | 37,5% | 5,5 | 6,2 | 89,2% | 1,3 | 4,7 | 6,0 | 7,0 | 1,8 | 2,83 | 2,17 | 0,50 | 31,0 | 27,3 |
| 4. | Eva Wium | 22 | Stjarnan | 2026-2027 | 6 | 31,8 | 5,0 | 10,3 | 48,4% | 4,2 | 7,3 | 56,8% | 0,8 | 3,0 | 27,8% | 3,5 | 5,2 | 67,7% | 1,0 | 5,2 | 6,2 | 6,2 | 3,5 | 1,33 | 3,17 | 0,00 | 17,8 | 14,3 |
| 5. | Diamond Battles | 26 | Ármann | 2026-2027 | 6 | 36,1 | 8,0 | 19,3 | 41,4% | 5,8 | 13,0 | 44,9% | 2,2 | 6,3 | 34,2% | 5,5 | 6,3 | 86,8% | 0,7 | 3,8 | 4,5 | 5,5 | 1,8 | 2,33 | 3,50 | 0,83 | 21,2 | 23,7 |
| 6. | Reshawna Stone | 26 | Valur | 2026-2027 | 6 | 37,5 | 6,3 | 15,3 | 41,3% | 4,2 | 8,0 | 52,1% | 2,2 | 7,3 | 29,5% | 3,7 | 4,3 | 84,6% | 0,7 | 2,8 | 3,5 | 5,5 | 0,8 | 1,67 | 2,83 | 0,00 | 16,7 | 18,5 |
| 7. | Kolbrún María Ármannsdóttir | 19 | Tindastóll | 2026-2027 | 6 | 35,7 | 5,0 | 13,7 | 36,6% | 3,2 | 7,3 | 43,2% | 1,8 | 6,3 | 28,9% | 1,2 | 2,0 | 58,3% | 3,0 | 5,3 | 8,3 | 5,0 | 3,0 | 3,67 | 3,50 | 0,33 | 17,3 | 13,0 |
| 8. | Rebekka R. Steingrímsdóttir | 18 | KR | 2026-2027 | 6 | 32,4 | 5,5 | 12,3 | 44,6% | 4,3 | 7,7 | 56,5% | 1,2 | 4,7 | 25,0% | 5,3 | 7,3 | 72,7% | 1,5 | 3,5 | 5,0 | 5,0 | 3,5 | 2,17 | 2,50 | 0,50 | 18,8 | 17,5 |
| 9. | Tinna Guðrún Alexandersdóttir | 23 | Haukar | 2026-2027 | 6 | 31,5 | 7,2 | 18,0 | 39,8% | 3,8 | 9,2 | 41,8% | 3,3 | 8,8 | 37,7% | 1,7 | 2,2 | 76,9% | 1,3 | 2,2 | 3,5 | 4,8 | 1,8 | 1,17 | 2,83 | 0,17 | 14,8 | 19,3 |
| 10. | Macarena Vallina | 35 | Tindastóll | 2026-2027 | 6 | 32,2 | 2,8 | 12,5 | 22,7% | 1,5 | 5,8 | 25,7% | 1,3 | 6,7 | 20,0% | 1,2 | 1,3 | 87,5% | 0,8 | 3,5 | 4,3 | 4,8 | 2,5 | 3,67 | 2,83 | 0,50 | 8,8 | 8,2 |