Meðaltöl leikmanna á einu tímabili (lágmörk ekki notuð)
Raðið tölfræði með því að smella á dálknafnHeildartölur | Meðaltöl
| # | NAFN | ALD | FÉLAG | TÍMABIL | LEI | MÍN | SH | SR | SK% | 2H | 2R | 2S% | 3H | 3R | 3S% | VH | VR | VT% | SF | VF | HF | STÐ | VI | STL | TAP | VS | FRL | STIG |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1. | Xaviera Dyer | 22 | Stjarnan | 2026-2027 | 6 | 26,8 | 5,5 | 12,0 | 45,8% | 5,3 | 11,7 | 45,7% | 0,2 | 0,3 | 50,0% | 0,3 | 1,8 | 18,2% | 5,8 | 8,2 | 14,0 | 3,7 | 1,5 | 1,00 | 3,67 | 0,83 | 19,3 | 11,5 |
| 2. | Alyssa Cerino | 29 | Valur | 2026-2027 | 6 | 36,7 | 5,5 | 13,8 | 39,8% | 2,8 | 6,2 | 45,9% | 2,7 | 7,7 | 34,8% | 3,2 | 3,3 | 95,0% | 1,8 | 7,7 | 9,5 | 2,5 | 2,2 | 1,83 | 1,17 | 0,67 | 21,7 | 16,8 |
| 3. | Charisse Fairley | 27 | Fjölnir | 2026-2027 | 6 | 34,8 | 5,5 | 14,7 | 37,5% | 4,5 | 9,5 | 47,4% | 1,0 | 5,2 | 19,4% | 1,8 | 1,8 | 100,0% | 1,5 | 7,5 | 9,0 | 4,7 | 1,7 | 0,83 | 5,00 | 1,33 | 15,5 | 13,8 |
| 4. | Emma Theódórsson | 23 | Njarðvík | 2026-2027 | 6 | 25,7 | 4,5 | 9,7 | 46,6% | 3,3 | 6,3 | 52,6% | 1,2 | 3,3 | 35,0% | 1,8 | 2,0 | 91,7% | 1,8 | 7,3 | 9,2 | 2,3 | 2,7 | 0,50 | 1,00 | 0,67 | 18,3 | 12,0 |
| 5. | Ásta Júlía Grímsdóttir | 25 | Njarðvík | 2026-2027 | 5 | 26,8 | 4,0 | 7,0 | 57,1% | 4,0 | 7,0 | 57,1% | 0,0 | 0,0 | - | 1,6 | 2,0 | 80,0% | 3,8 | 7,2 | 11,0 | 2,2 | 3,6 | 0,80 | 1,60 | 0,80 | 19,4 | 9,6 |
| 6. | Ellen Nystrom | 33 | Grindavík | 2026-2027 | 6 | 30,0 | 5,2 | 11,2 | 46,3% | 3,7 | 6,3 | 57,9% | 1,5 | 4,8 | 31,0% | 5,2 | 5,8 | 88,6% | 1,5 | 7,0 | 8,5 | 3,2 | 2,3 | 2,17 | 2,67 | 1,17 | 22,7 | 17,0 |
| 7. | Hannah Little | 25 | Keflavík | 2026-2027 | 4 | 28,4 | 4,0 | 9,5 | 42,1% | 4,0 | 9,3 | 43,2% | 0,0 | 0,3 | 0,0% | 4,5 | 6,5 | 69,2% | 3,5 | 7,0 | 10,5 | 3,8 | 3,0 | 2,25 | 2,25 | 1,25 | 20,5 | 12,5 |
| 8. | Hulda Ósk Bergsteinsdóttir | 27 | Fjölnir | 2026-2027 | 5 | 32,1 | 3,4 | 8,6 | 39,5% | 3,0 | 6,8 | 44,1% | 0,4 | 1,8 | 22,2% | 2,0 | 6,0 | 33,3% | 1,8 | 5,8 | 7,6 | 1,6 | 1,8 | 1,00 | 2,80 | 0,60 | 8,0 | 9,2 |
| 9. | Hulda María Agnarsdóttir | 18 | Njarðvík | 2026-2027 | 6 | 23,5 | 2,3 | 7,3 | 31,8% | 1,3 | 4,0 | 33,3% | 1,0 | 3,3 | 30,0% | 1,2 | 2,2 | 53,8% | 0,0 | 5,3 | 5,3 | 2,7 | 2,2 | 0,50 | 2,00 | 0,17 | 7,5 | 6,8 |
| 10. | Florencia Chagas | 25 | Tindastóll | 2026-2027 | 6 | 34,1 | 6,3 | 18,3 | 34,5% | 3,0 | 7,7 | 39,1% | 3,3 | 10,7 | 31,3% | 2,8 | 4,3 | 65,4% | 0,7 | 5,3 | 6,0 | 3,2 | 2,8 | 2,67 | 4,67 | 0,17 | 12,7 | 18,8 |