Meðaltöl leikmanna á einu tímabili (lágmörk ekki notuð)
Raðið tölfræði með því að smella á dálknafnHeildartölur | Meðaltöl
| # | NAFN | ALD | FÉLAG | TÍMABIL | LEI | MÍN | SH | SR | SK% | 2H | 2R | 2S% | 3H | 3R | 3S% | VH | VR | VT% | SF | VF | HF | STÐ | VI | STL | TAP | VS | FRL | STIG |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1. | Quinzia Fulmore | 24 | Tindastóll | 2026-2027 | 3 | 28,1 | 10,0 | 17,7 | 56,6% | 10,0 | 17,7 | 56,6% | 0,0 | 0,0 | - | 2,0 | 4,0 | 50,0% | 8,7 | 3,7 | 12,3 | 1,7 | 2,0 | 0,67 | 3,33 | 0,00 | 23,7 | 22,0 |
| 2. | Diamond Battles | 26 | Ármann | 2026-2027 | 6 | 36,1 | 8,0 | 19,3 | 41,4% | 5,8 | 13,0 | 44,9% | 2,2 | 6,3 | 34,2% | 5,5 | 6,3 | 86,8% | 0,7 | 3,8 | 4,5 | 5,5 | 1,8 | 2,33 | 3,50 | 0,83 | 21,2 | 23,7 |
| 3. | Brittanny Dinkins | 32 | Njarðvík | 2026-2027 | 6 | 32,8 | 9,7 | 19,5 | 49,6% | 7,2 | 12,8 | 55,8% | 2,5 | 6,7 | 37,5% | 5,5 | 6,2 | 89,2% | 1,3 | 4,7 | 6,0 | 7,0 | 1,8 | 2,83 | 2,17 | 0,50 | 31,0 | 27,3 |
| 4. | Sara Rún Hinriksdóttir | 30 | KR | 2026-2027 | 6 | 30,7 | 8,0 | 17,2 | 46,6% | 6,0 | 12,2 | 49,3% | 2,0 | 5,0 | 40,0% | 3,0 | 3,5 | 85,7% | 1,0 | 4,8 | 5,8 | 1,8 | 2,3 | 2,33 | 2,17 | 0,17 | 19,3 | 21,0 |
| 5. | Xaviera Dyer | 22 | Stjarnan | 2026-2027 | 6 | 26,8 | 5,5 | 12,0 | 45,8% | 5,3 | 11,7 | 45,7% | 0,2 | 0,3 | 50,0% | 0,3 | 1,8 | 18,2% | 5,8 | 8,2 | 14,0 | 3,7 | 1,5 | 1,00 | 3,67 | 0,83 | 19,3 | 11,5 |
| 6. | Jada Guinn | 26 | Haukar | 2026-2027 | 6 | 32,9 | 7,5 | 13,3 | 56,3% | 7,3 | 11,3 | 64,7% | 0,2 | 2,0 | 8,3% | 4,2 | 5,3 | 78,1% | 3,7 | 5,2 | 8,8 | 7,3 | 1,3 | 2,67 | 2,50 | 0,17 | 28,8 | 19,3 |
| 7. | Dazia Lawrence | 25 | KR | 2026-2027 | 6 | 36,1 | 8,2 | 18,7 | 43,8% | 4,8 | 11,0 | 43,9% | 3,3 | 7,7 | 43,5% | 6,0 | 6,7 | 90,0% | 1,0 | 4,5 | 5,5 | 2,8 | 3,5 | 3,17 | 2,17 | 0,17 | 24,0 | 25,7 |
| 8. | Amaiquen Siciliano | 27 | Keflavík | 2026-2027 | 6 | 34,6 | 8,3 | 18,3 | 45,5% | 6,3 | 11,0 | 57,6% | 2,0 | 7,3 | 27,3% | 1,2 | 1,2 | 100,0% | 0,0 | 3,7 | 3,7 | 4,5 | 2,5 | 1,67 | 3,67 | 0,00 | 16,0 | 19,8 |
| 9. | Arna R. Eyþórsdóttir | 17 | Fjölnir | 2026-2027 | 6 | 37,4 | 6,0 | 13,8 | 43,4% | 5,2 | 10,8 | 47,7% | 0,8 | 3,0 | 27,8% | 2,0 | 3,5 | 57,1% | 3,0 | 3,2 | 6,2 | 1,7 | 2,3 | 2,50 | 4,33 | 0,67 | 12,2 | 14,8 |
| 10. | Stina Almqvist | 24 | Stjarnan | 2026-2027 | 6 | 28,8 | 5,8 | 12,7 | 46,1% | 5,2 | 10,7 | 48,4% | 0,7 | 2,0 | 33,3% | 3,7 | 5,0 | 73,3% | 2,3 | 4,7 | 7,0 | 3,3 | 2,5 | 1,17 | 3,00 | 0,50 | 16,8 | 16,0 |