Meðaltöl leikmanna á einu tímabili (lágmörk ekki notuð)
Raðið tölfræði með því að smella á dálknafnHeildartölur | Meðaltöl
| # | NAFN | ALD | FÉLAG | TÍMABIL | LEI | MÍN | SH | SR | SK% | 2H | 2R | 2S% | 3H | 3R | 3S% | VH | VR | VT% | SF | VF | HF | STÐ | VI | STL | TAP | VS | FRL | STIG |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1. | Amaiquen Siciliano | 27 | Keflavík | 2026-2027 | 6 | 34,6 | 8,3 | 18,3 | 45,5% | 6,3 | 11,0 | 57,6% | 2,0 | 7,3 | 27,3% | 1,2 | 1,2 | 100,0% | 0,0 | 3,7 | 3,7 | 4,5 | 2,5 | 1,67 | 3,67 | 0,00 | 16,0 | 19,8 |
| 2. | Anna M. Magnúsdóttir | 20 | KR | 2026-2027 | 6 | 9,7 | 0,5 | 2,5 | 20,0% | 0,3 | 0,5 | 66,7% | 0,2 | 2,0 | 8,3% | 0,2 | 0,2 | 100,0% | 0,0 | 1,2 | 1,2 | 0,7 | 1,8 | 0,33 | 0,50 | 0,00 | 1,0 | 1,3 |
| 3. | Bára Björk Óladóttir | 19 | Stjarnan | 2026-2027 | 6 | 17,5 | 1,5 | 5,0 | 30,0% | 0,8 | 1,8 | 45,5% | 0,7 | 3,2 | 21,1% | 0,5 | 0,5 | 100,0% | 0,7 | 1,8 | 2,5 | 0,8 | 2,3 | 1,50 | 0,17 | 0,17 | 5,5 | 4,2 |
| 4. | Brynja Líf Júlíusdóttir | 19 | KR | 2026-2027 | 6 | 5,9 | 0,5 | 1,5 | 33,3% | 0,3 | 0,8 | 40,0% | 0,2 | 0,7 | 25,0% | 0,2 | 0,2 | 100,0% | 0,0 | 1,0 | 1,0 | 0,0 | 1,5 | 0,17 | 0,00 | 0,00 | 1,5 | 1,3 |
| 5. | Charisse Fairley | 27 | Fjölnir | 2026-2027 | 6 | 34,8 | 5,5 | 14,7 | 37,5% | 4,5 | 9,5 | 47,4% | 1,0 | 5,2 | 19,4% | 1,8 | 1,8 | 100,0% | 1,5 | 7,5 | 9,0 | 4,7 | 1,7 | 0,83 | 5,00 | 1,33 | 15,5 | 13,8 |
| 6. | Emma S. Svan Hjördísardóttir | 22 | KR | 2026-2027 | 3 | 16,8 | 1,0 | 5,7 | 17,6% | 0,3 | 1,7 | 20,0% | 0,7 | 4,0 | 16,7% | 0,7 | 0,7 | 100,0% | 0,3 | 0,7 | 1,0 | 0,7 | 2,3 | 0,33 | 0,67 | 0,33 | 0,3 | 3,3 |
| 7. | Fanney M. Bjarnadóttir | 15 | Fjölnir | 2026-2027 | 6 | 3,2 | 0,3 | 0,7 | 50,0% | 0,3 | 0,5 | 66,7% | 0,0 | 0,2 | 0,0% | 0,2 | 0,2 | 100,0% | 0,2 | 0,0 | 0,2 | 0,2 | 0,0 | 0,17 | 0,17 | 0,17 | 1,0 | 0,8 |
| 8. | Inga Lea Ingadóttir | 17 | Haukar | 2026-2027 | 4 | 6,8 | 0,5 | 1,8 | 28,6% | 0,3 | 0,5 | 50,0% | 0,3 | 1,3 | 20,0% | 0,5 | 0,5 | 100,0% | 0,3 | 2,8 | 3,0 | 0,5 | 0,0 | 0,00 | 0,25 | 0,50 | 4,3 | 1,8 |
| 9. | Inga Sólveig Sigurðardóttir | 23 | Tindastóll | 2026-2027 | 6 | 24,6 | 2,7 | 5,5 | 48,5% | 2,2 | 3,7 | 59,1% | 0,5 | 1,8 | 27,3% | 0,8 | 0,8 | 100,0% | 1,8 | 4,0 | 5,8 | 0,8 | 2,5 | 1,67 | 1,33 | 0,50 | 11,3 | 6,7 |
| 10. | Ísabella F. Magnúsdóttir | 17 | Stjarnan | 2026-2027 | 6 | 2,0 | 0,7 | 1,0 | 66,7% | 0,3 | 0,5 | 66,7% | 0,3 | 0,5 | 66,7% | 0,3 | 0,3 | 100,0% | 0,0 | 0,7 | 0,7 | 0,3 | 0,2 | 0,00 | 0,17 | 0,00 | 2,5 | 2,0 |