Meðaltöl leikmanna á einu tímabili (lágmörk ekki notuð)
Raðið tölfræði með því að smella á dálknafnHeildartölur | Meðaltöl
| # | NAFN | ALD | FÉLAG | TÍMABIL | LEI | MÍN | SH | SR | SK% | 2H | 2R | 2S% | 3H | 3R | 3S% | VH | VR | VT% | SF | VF | HF | STÐ | VI | STL | TAP | VS | FRL | STIG |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1. | Heiðrún L. Sævarsdóttir | 16 | Keflavík | 2026-2027 | 3 | 1,9 | 0,3 | 0,3 | 100,0% | 0,0 | 0,0 | - | 0,3 | 0,3 | 100,0% | 0,0 | 0,0 | - | 0,0 | 0,3 | 0,3 | 0,0 | 0,0 | 0,00 | 0,67 | 0,00 | 0,7 | 1,0 |
| 2. | Ísabella F. Magnúsdóttir | 17 | Stjarnan | 2026-2027 | 6 | 2,0 | 0,7 | 1,0 | 66,7% | 0,3 | 0,5 | 66,7% | 0,3 | 0,5 | 66,7% | 0,3 | 0,3 | 100,0% | 0,0 | 0,7 | 0,7 | 0,3 | 0,2 | 0,00 | 0,17 | 0,00 | 2,5 | 2,0 |
| 3. | Farhiya Abdi | 34 | Grindavík | 2026-2027 | 6 | 30,2 | 7,5 | 12,0 | 62,5% | 6,2 | 9,7 | 63,8% | 1,3 | 2,3 | 57,1% | 2,5 | 3,0 | 83,3% | 1,2 | 4,2 | 5,3 | 3,3 | 2,8 | 0,83 | 2,00 | 0,00 | 21,3 | 18,8 |
| 4. | Krista Gló Magnúsdóttir | 22 | Njarðvík | 2026-2027 | 6 | 17,8 | 2,3 | 3,8 | 60,9% | 0,7 | 0,8 | 80,0% | 1,7 | 3,0 | 55,6% | 0,3 | 0,3 | 100,0% | 0,5 | 2,2 | 2,7 | 0,5 | 1,5 | 0,33 | 0,67 | 0,00 | 8,0 | 6,7 |
| 5. | Xaviera Dyer | 22 | Stjarnan | 2026-2027 | 6 | 26,8 | 5,5 | 12,0 | 45,8% | 5,3 | 11,7 | 45,7% | 0,2 | 0,3 | 50,0% | 0,3 | 1,8 | 18,2% | 5,8 | 8,2 | 14,0 | 3,7 | 1,5 | 1,00 | 3,67 | 0,83 | 19,3 | 11,5 |
| 6. | Helena Rafnsdóttir | 23 | Njarðvík | 2026-2027 | 6 | 24,6 | 4,2 | 9,5 | 43,9% | 2,2 | 5,5 | 39,4% | 2,0 | 4,0 | 50,0% | 3,8 | 4,5 | 85,2% | 0,7 | 1,2 | 1,8 | 3,2 | 2,8 | 0,50 | 3,17 | 0,67 | 11,2 | 14,2 |
| 7. | Elísabet Ólafsdóttir | 19 | Stjarnan | 2026-2027 | 6 | 14,9 | 1,0 | 2,8 | 35,3% | 0,7 | 2,2 | 30,8% | 0,3 | 0,7 | 50,0% | 0,8 | 1,0 | 83,3% | 1,0 | 1,5 | 2,5 | 1,5 | 1,8 | 0,50 | 0,50 | 0,67 | 5,8 | 3,2 |
| 8. | Aníka Linda Hjálmarsdóttir | 29 | Ármann | 2026-2027 | 6 | 11,1 | 1,5 | 2,3 | 64,3% | 1,2 | 1,7 | 70,0% | 0,3 | 0,7 | 50,0% | 0,5 | 0,7 | 75,0% | 0,3 | 1,5 | 1,8 | 0,5 | 1,0 | 0,17 | 0,83 | 0,17 | 4,7 | 3,8 |
| 9. | Arnheiður Ísleif Ólafsdóttir | 17 | Haukar | 2026-2027 | 6 | 18,3 | 2,5 | 4,8 | 51,7% | 1,5 | 2,8 | 52,9% | 1,0 | 2,0 | 50,0% | 0,5 | 0,7 | 75,0% | 1,3 | 2,3 | 3,7 | 0,7 | 2,0 | 0,67 | 0,50 | 0,17 | 8,7 | 6,5 |
| 10. | Ásdís L. Guðjónsdóttir | 18 | Keflavík | 2026-2027 | 6 | 0,7 | 0,3 | 0,8 | 40,0% | 0,2 | 0,5 | 33,3% | 0,2 | 0,3 | 50,0% | 0,0 | 0,0 | - | 0,0 | 0,0 | 0,0 | 0,0 | 0,2 | 0,00 | 0,00 | 0,00 | 0,3 | 0,8 |