Meðaltöl leikmanna á einu tímabili (lágmörk ekki notuð)
Raðið tölfræði með því að smella á dálknafnHeildartölur | Meðaltöl
| # | NAFN | ALD | FÉLAG | TÍMABIL | LEI | MÍN | SH | SR | SK% | 2H | 2R | 2S% | 3H | 3R | 3S% | VH | VR | VT% | SF | VF | HF | STÐ | VI | STL | TAP | VS | FRL | STIG |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1. | Brittanny Dinkins | 32 | Njarðvík | 2026-2027 | 6 | 32,8 | 9,7 | 19,5 | 49,6% | 7,2 | 12,8 | 55,8% | 2,5 | 6,7 | 37,5% | 5,5 | 6,2 | 89,2% | 1,3 | 4,7 | 6,0 | 7,0 | 1,8 | 2,83 | 2,17 | 0,50 | 31,0 | 27,3 |
| 2. | Abby Beeman | 25 | Grindavík | 2026-2027 | 6 | 34,5 | 8,0 | 15,5 | 51,6% | 6,0 | 9,8 | 61,0% | 2,0 | 5,7 | 35,3% | 3,2 | 4,7 | 67,9% | 1,8 | 4,8 | 6,7 | 11,3 | 1,7 | 2,67 | 3,83 | 0,50 | 29,5 | 21,2 |
| 3. | Jada Guinn | 26 | Haukar | 2026-2027 | 6 | 32,9 | 7,5 | 13,3 | 56,3% | 7,3 | 11,3 | 64,7% | 0,2 | 2,0 | 8,3% | 4,2 | 5,3 | 78,1% | 3,7 | 5,2 | 8,8 | 7,3 | 1,3 | 2,67 | 2,50 | 0,17 | 28,8 | 19,3 |
| 4. | Dazia Lawrence | 25 | KR | 2026-2027 | 6 | 36,1 | 8,2 | 18,7 | 43,8% | 4,8 | 11,0 | 43,9% | 3,3 | 7,7 | 43,5% | 6,0 | 6,7 | 90,0% | 1,0 | 4,5 | 5,5 | 2,8 | 3,5 | 3,17 | 2,17 | 0,17 | 24,0 | 25,7 |
| 5. | Quinzia Fulmore | 24 | Tindastóll | 2026-2027 | 3 | 28,1 | 10,0 | 17,7 | 56,6% | 10,0 | 17,7 | 56,6% | 0,0 | 0,0 | - | 2,0 | 4,0 | 50,0% | 8,7 | 3,7 | 12,3 | 1,7 | 2,0 | 0,67 | 3,33 | 0,00 | 23,7 | 22,0 |
| 6. | Ellen Nystrom | 33 | Grindavík | 2026-2027 | 6 | 30,0 | 5,2 | 11,2 | 46,3% | 3,7 | 6,3 | 57,9% | 1,5 | 4,8 | 31,0% | 5,2 | 5,8 | 88,6% | 1,5 | 7,0 | 8,5 | 3,2 | 2,3 | 2,17 | 2,67 | 1,17 | 22,7 | 17,0 |
| 7. | Alyssa Cerino | 29 | Valur | 2026-2027 | 6 | 36,7 | 5,5 | 13,8 | 39,8% | 2,8 | 6,2 | 45,9% | 2,7 | 7,7 | 34,8% | 3,2 | 3,3 | 95,0% | 1,8 | 7,7 | 9,5 | 2,5 | 2,2 | 1,83 | 1,17 | 0,67 | 21,7 | 16,8 |
| 8. | Farhiya Abdi | 34 | Grindavík | 2026-2027 | 6 | 30,2 | 7,5 | 12,0 | 62,5% | 6,2 | 9,7 | 63,8% | 1,3 | 2,3 | 57,1% | 2,5 | 3,0 | 83,3% | 1,2 | 4,2 | 5,3 | 3,3 | 2,8 | 0,83 | 2,00 | 0,00 | 21,3 | 18,8 |
| 9. | Diamond Battles | 26 | Ármann | 2026-2027 | 6 | 36,1 | 8,0 | 19,3 | 41,4% | 5,8 | 13,0 | 44,9% | 2,2 | 6,3 | 34,2% | 5,5 | 6,3 | 86,8% | 0,7 | 3,8 | 4,5 | 5,5 | 1,8 | 2,33 | 3,50 | 0,83 | 21,2 | 23,7 |
| 10. | Hannah Little | 25 | Keflavík | 2026-2027 | 4 | 28,4 | 4,0 | 9,5 | 42,1% | 4,0 | 9,3 | 43,2% | 0,0 | 0,3 | 0,0% | 4,5 | 6,5 | 69,2% | 3,5 | 7,0 | 10,5 | 3,8 | 3,0 | 2,25 | 2,25 | 1,25 | 20,5 | 12,5 |