Meðaltöl leikmanna á einu tímabili (lágmörk ekki notuð)
Raðið tölfræði með því að smella á dálknafnHeildartölur | Meðaltöl
| # | NAFN | ALD | FÉLAG | TÍMABIL | LEI | MÍN | SH | SR | SK% | 2H | 2R | 2S% | 3H | 3R | 3S% | VH | VR | VT% | SF | VF | HF | STÐ | VI | STL | TAP | VS | FRL | STIG |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1. | Charisse Fairley | 27 | Fjölnir | 2026-2027 | 6 | 34,8 | 5,5 | 14,7 | 37,5% | 4,5 | 9,5 | 47,4% | 1,0 | 5,2 | 19,4% | 1,8 | 1,8 | 100,0% | 1,5 | 7,5 | 9,0 | 4,7 | 1,7 | 0,83 | 5,00 | 1,33 | 15,5 | 13,8 |
| 2. | Florencia Chagas | 25 | Tindastóll | 2026-2027 | 6 | 34,1 | 6,3 | 18,3 | 34,5% | 3,0 | 7,7 | 39,1% | 3,3 | 10,7 | 31,3% | 2,8 | 4,3 | 65,4% | 0,7 | 5,3 | 6,0 | 3,2 | 2,8 | 2,67 | 4,67 | 0,17 | 12,7 | 18,8 |
| 3. | Arna R. Eyþórsdóttir | 17 | Fjölnir | 2026-2027 | 6 | 37,4 | 6,0 | 13,8 | 43,4% | 5,2 | 10,8 | 47,7% | 0,8 | 3,0 | 27,8% | 2,0 | 3,5 | 57,1% | 3,0 | 3,2 | 6,2 | 1,7 | 2,3 | 2,50 | 4,33 | 0,67 | 12,2 | 14,8 |
| 4. | Jónína Þórdís Karlsdóttir | 27 | Ármann | 2026-2027 | 6 | 34,2 | 4,3 | 12,0 | 36,1% | 1,8 | 4,5 | 40,7% | 2,5 | 7,5 | 33,3% | 1,7 | 2,0 | 83,3% | 1,5 | 4,5 | 6,0 | 4,3 | 2,5 | 1,17 | 4,33 | 0,50 | 12,5 | 12,8 |
| 5. | Abby Beeman | 25 | Grindavík | 2026-2027 | 6 | 34,5 | 8,0 | 15,5 | 51,6% | 6,0 | 9,8 | 61,0% | 2,0 | 5,7 | 35,3% | 3,2 | 4,7 | 67,9% | 1,8 | 4,8 | 6,7 | 11,3 | 1,7 | 2,67 | 3,83 | 0,50 | 29,5 | 21,2 |
| 6. | Elín H. Hermannsdóttir | 17 | Fjölnir | 2026-2027 | 6 | 21,1 | 1,8 | 6,8 | 26,8% | 1,0 | 4,2 | 24,0% | 0,8 | 2,7 | 31,3% | 2,2 | 3,0 | 72,2% | 0,8 | 3,2 | 4,0 | 2,3 | 2,2 | 0,83 | 3,83 | 0,00 | 4,2 | 6,7 |
| 7. | Amaiquen Siciliano | 27 | Keflavík | 2026-2027 | 6 | 34,6 | 8,3 | 18,3 | 45,5% | 6,3 | 11,0 | 57,6% | 2,0 | 7,3 | 27,3% | 1,2 | 1,2 | 100,0% | 0,0 | 3,7 | 3,7 | 4,5 | 2,5 | 1,67 | 3,67 | 0,00 | 16,0 | 19,8 |
| 8. | Xaviera Dyer | 22 | Stjarnan | 2026-2027 | 6 | 26,8 | 5,5 | 12,0 | 45,8% | 5,3 | 11,7 | 45,7% | 0,2 | 0,3 | 50,0% | 0,3 | 1,8 | 18,2% | 5,8 | 8,2 | 14,0 | 3,7 | 1,5 | 1,00 | 3,67 | 0,83 | 19,3 | 11,5 |
| 9. | Kolbrún María Ármannsdóttir | 19 | Tindastóll | 2026-2027 | 6 | 35,7 | 5,0 | 13,7 | 36,6% | 3,2 | 7,3 | 43,2% | 1,8 | 6,3 | 28,9% | 1,2 | 2,0 | 58,3% | 3,0 | 5,3 | 8,3 | 5,0 | 3,0 | 3,67 | 3,50 | 0,33 | 17,3 | 13,0 |
| 10. | Diamond Battles | 26 | Ármann | 2026-2027 | 6 | 36,1 | 8,0 | 19,3 | 41,4% | 5,8 | 13,0 | 44,9% | 2,2 | 6,3 | 34,2% | 5,5 | 6,3 | 86,8% | 0,7 | 3,8 | 4,5 | 5,5 | 1,8 | 2,33 | 3,50 | 0,83 | 21,2 | 23,7 |