Tegan Graham
Finna samherja/mótherja
Samherji (leikir saman)
Mótherji (leikir gegn)
Heildartölur
| TÍMABIL | FÉLAG | ALD | LEI | MÍN | SKH | SKR | SK% | 2H | 2R | 2S% | 3H | 3R | 3S% | VTH | VTR | VT% | SF | VF | HF | STÐ | VI | STL | TAP | VS | FRL | STIG |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | Grindavík | 29 | 3 | 95,0 | 15 | 43 | 34,9% | 5 | 14 | 35,7% | 10 | 29 | 34,5% | 2 | 2 | 100,0% | 2 | 14 | 16 | 9 | 4 | 6 | 5 | 1 | 41 | 42 |
| SAMTALS | 3 | 95,0 | 15 | 43 | 34,9% | 5 | 14 | 35,7% | 10 | 29 | 34,5% | 2 | 2 | 100,0% | 2 | 14 | 16 | 9 | 4 | 6 | 5 | 1 | 41 | 42 | ||
| 1 tímabil | Grindavík | 3 | 95,0 | 15 | 43 | 34,9% | 5 | 14 | 35,7% | 10 | 29 | 34,5% | 2 | 2 | 100,0% | 2 | 14 | 16 | 9 | 4 | 6 | 5 | 1 | 41 | 42 |
Meðaltöl
| TÍMABIL | FÉLAG | ALD | LEI | MÍN | SKH | SKR | SK% | 2H | 2R | 2S% | 3H | 3R | 3S% | VH | VR | VT% | SF | VF | HF | STÐ | VI | STL | TAP | VS | FRL | STIG |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026-2027 | Grindavík | 29 | 3 | 31,7 | 5,0 | 14,3 | 34,9% | 1,7 | 4,7 | 35,7% | 3,3 | 9,7 | 34,5% | 0,7 | 0,7 | 100,0% | 0,7 | 4,7 | 5,3 | 3,0 | 1,3 | 2,00 | 1,67 | 0,33 | 13,7 | 14,0 |
| SAMTALS | 3 | 31,7 | 5,0 | 14,3 | 34,9% | 1,7 | 4,7 | 35,7% | 3,3 | 9,7 | 34,5% | 0,7 | 0,7 | 100,0% | 0,7 | 4,7 | 5,3 | 3,0 | 1,3 | 2,00 | 1,67 | 0,33 | 13,7 | 14,0 | ||
| 1 tímabil | Grindavík | 3 | 31,7 | 5,0 | 14,3 | 34,9% | 1,7 | 4,7 | 35,7% | 3,3 | 9,7 | 34,5% | 0,7 | 0,7 | 100,0% | 0,7 | 4,7 | 5,3 | 3,0 | 1,3 | 2,00 | 1,67 | 0,33 | 13,7 | 14,0 |