Mót  
Tegan Graham: Tölfræði með stökum félögum
Deildarkeppni - Yfirlit með félagi + hæstu tölur
FÉLAG Fj tb Fyrst Síðast Spannar LEI S T ST% STIG HF STÐ STL BLK
Grindavík 1 2026-27 2026-27 1 3 - - - 19 7 5 5 1
- ---- ---- ---- -
Deildarkeppni - Heildartölur
FÉLAG LEI MÍN SKH SKR SK% 2H 2R 2S% 3H 3R 3S% VH VR VT% SF VF HF STÐ VI STL TAP VS STIG
Grindavík 3 95,0 15 43 34,9% 5 14 35,7% 10 29 34,5% 2 2 100,0% 2 14 16 9 4 6 5 1 42
SAMTALS 3 - 15 43 34,9% 5 14 35,7% 10 29 34,5% 2 2 100,0% 2 14 16 9 4 6 5 1 42
Deildarkeppni - Meðaltöl
FÉLAG LEI MÍN SKH SKR SK% 2H 2R 2S% 3H 3R 3S% VH VR VT% SF VF HF STÐ VI STL TAP VS STIG
Grindavík 3 - 5,0 14,3 35,0% 1,7 4,7 36,2% 3,3 9,7 34,0% 0,7 0,7 100,0% 0,7 4,7 5,3 3,0 1,3 2,00 1,67 0,33 14,0
SAMTALS 3 - 5,0 14,3 34,9% 1,7 4,7 35,7% 3,3 9,7 34,5% 0,7 0,7 100,0% 0,7 4,7 5,3 3,0 1,3 2,00 1,67 0,33 14,0
Deildarkeppni - Hæstu tölur
FÉLAG LEI MÍN SKH SKR SK% 2H 2R 2S% 3H 3R 3S% VH VR VT% SF VF HF STÐ VI STL TAP VS STIG
Grindavík 3 35,9 7 16 - 2 5 - 5 11 - 2 2 - 1 7 7 5 2 5 3 1 19
  3 35,9 7 16 - 2 5 - 5 11 - 2 2 - 1 7 7 5 2 5 3 1 19